stories.xnxx.com


"Fundi bomba aliponifira!"




"Black,nakwenda zangu kazini,baadaye atakuja yule fundi bomba,utamsimamia arekebishe kule kwenye sinki bafuni!,sawa?".dada alikuwa ananambia,wakati akitoka mlangoni kuelekea kwenye gari yake kwa ajili ya kwenda kazini,"sawa dada!".
"ok,baadae!".akaniaga na kutokomea zake,nyumbani nikabaki peke yangu,nikakaa na kuanza kufikiria itakuwaje atakapokuja fundi bomba,hii ni mara ya pili kwa fundi huyu "mzuri" kuja kututengenezea hapa nyumbani!.
ni mvulana mrefu,mweusi kiasi,pia "very handsome",halafu kajazia jazia flani hivi.
Alipokuja mara ya kwanza nilikuwa shuleni,hivyo niliporudi nae ndio alikuwa anaaga kwa ajili ya kuondoka,sikuwa na muda wa kuleta "mashauzi!" kwa siku hiyo.sasa leo ni siku ya jumamosi,sijaenda shule na hamna mtu zaidi yangu nyumba nzima.hivyo nikadhamiria leo nifanye kweli na fundi bomba!.
"Ngriii! ngriii..!",nilipokuwa katikati ya mawazo nikasikia kengele ya mlango mkubwa imepata uhai,fasta fasta nikakimbilia kufungua!
Hakuwa mwengine,bali fundi wangu bomba,kavaa jeans na t.shirt taiti,ikionyesha kifua chake vizuri.
"karibu!".nikamkaribisha ndani kwa tabasamu pana."ahsante handsome boy!".akanambia huku akitabasamu.nami nikaachia mimeno kama kawaida yangu!.
nikampeleka pahala pake pa kazi nami nikarejea sebuleni kwa ajili ya kujisomea.lakini nikawa situlii,kila wakati nikawa naenda chumbani nikipita pale bafuni na kupiga "ujicho!".ikawa nenda,rudi,rudi,nenda.
Nilipopita mara nyengine na kuchungulia tena bafuni,sikuamini macho yangu,fundi alikuwa kabaki na suruali tu,huku kifua chake kilichojazia kikiwa wazi,akiwa amelala chali akichokonoa mabomba,nikaweza kuona kivizuri tumbo lake flati huku kukiwa na mstari wa nywele zilizoanzia kitovuni na kupotelea chini ya suruali yake,"nywele zikanisisimka!".nikawa nawaza nipo juu ya kifua chake nakatikia uboo!.
nikawa nimeganda tu namkodolea macho,mpaka niliposikia sauti "oya! vipi mbona umeganda tu hapo,hebu naomba njoo hapa unisaidie kuzuia bomba,peke yangu siwezi linamwaga maji!".nikasogea mpaka pale na kuchuchumaa."weka shati pembeni litaweza kulowa,kisha ukimaliza utalivaa".akanambia nami nakafata maagizo yake."lala chali,kama mimi,kisha zuwia hili bomba hapo,unaliona?".akanambia huku akinielekeza lilipo hilo bomba."sasa fundi mimi sina hata sehemu ya kuzuia ili nipate balansi ya kuzuia hilo bomba,nitaweza kweli?".nikamuuliza.
"sogea karibu yangu,kisha unaweza kuegemea katika kifua changu,ninaweza kukuzuia".nikafanya kama alivyonielekeza huku nikijiweka vizuri kwenye kaptura yangu asije ona bolo langu lisilo na adabu lilivyochachamaa.
sasa tukawa karibu kabisa huku nikiwa nimeegamiza mgongo wangu ktk kifua chake,huku nikihisi majasho yake yakinitiririkia namimi na kunilowesha mgongoni,na kuzidi kufanya mboo yangu izidi kudisa,alizidi kunichanganya wakati anafunga hiyo sehemu ya itilafu,alikuwa akitumia nguvu na kufanya aheme kwa nguvu ambapo pumzi zake nyevunyevu zigonge nyuma ya shingo yangu na kuzidi kuni "draivu kreizi!" kwa joto lake!.lakini wakati anaendelea na kazi yake,nikawa nahisi kitu kigumu kinanisugua kiunoni kwangu,ikabidi nijivutie nyuma zaidi ili nipate uhakika kama nilichokuwa nakifikiria ndicho hicho au???
Sikuhitaji mtaalamu wa kunambia kwamba,"mgongoni mwako kuna boo kubwa hilo linakusuguasugua!".nikajifanya ku "frizi" kama sijui kinachotokea.
baada ya dakika kadhaa,akawa kamaliza kazi yake,nami nikawa najiinua ili niondoke,ghafla nikaona navutwa kurudi chini,akanidaka shingoni na kuanza "kunila mate!".sikuwa na nguvu tena zaidi ya kufuatilia alichokuwa anakifanya,nikawa nimelegea kama mlenda."nataka nikufire!".akanambia baada ya kuachanisha mdomo wake na wangu,sikuwa na la kusema,nilikuwa kama "teja!".akaivuta bukta yangu na kuitolea miguuni pangu,mboo yangu ikatoka nje ikiwa imekasirika.nae akashusha suruali yake mpaka magotini,nikaona mashine yake inch8,akatafuta sabuni kisha akanipaka mkunduni,nae akajipaka kisha akanilaza ubavu na kuanza kupitisha uboo matakoni kwangu,nilipata maumivu lakini zaidi ilikuwa utamu!
baada ya kupiga za fastafasta,akanikojolea mkunduni!.kisha akachomoa mboo yake,akaniacha mimi pale chini,suruali yake ikowapi,akaivaa,kisha huyooo!,akatokomea zake,hata pesa ya malipo ya kazi yake hakuuliza.
Nami Nikajikongoja kutafuta sabuni ilipo,kisha nikaipaka ktk mboo yangu na kuanza kupiga puli,baada ya dk kadhaa nikachafua bafu zima!.
nikaoga na kwenda zangu kulala.
"fundi kafanya kazi yake vizuri sana dada leo,kila siku awe anakuja huyohuyo,usimbadilishe!".ndilo jibu nililoweza kumpa dada aliporudi ji?ni na kuniuliza kama fundi bomba alikuja.
MWISHO!
9 comments

anonymous readerReport

2013-09-17 08:43:31
ah huyo mwongo kunashoga anapiga nyeto? .......huyo anataka kufirwa mfiren kwanza hajakutana na kitu cha nchi nane si ange chanika chanika.....duu....alafuu msalan tu watu wanaumia je huo mche wa nch nane ...c ange kunya .....mchafu tu huyo!

anonymous readerReport

2013-09-17 08:42:20
ah huyo mwongo kunashoga anapiga nyeto? .......huyo anataka kufirwa mfiren kwanza hajakutana na kitu cha nchi nane si ange chanika chanika.....duu....alafuu msalan tu watu wanaumia je huo mche wa nch nane ...c ange kunya .....mchafu tu huyo!

tgalhuntaReport

2013-04-07 06:09:20
Hizi hadithi ni true story? Niko nairobi na umenifanya nihisi kukutembelea Tz!!

anonymous readerReport

2013-02-26 15:00:44
I always look in the mirorw Phiri. It is not that Nijikweza in any sense while home but theexpectations people have of you are just rediculous. I am a down to earth kind of a person and I blend in the culture better than the tourists. It is the fact that everyone feels like they can get something from you. Maybe thats why some people stays in hotels like tourists to avoid kubebeshwa mizigo.Tourists don't have to open their magic wand anytime they see a person they know or have known in the past. It is in that sense that they are able to stay within their budgets. I know this is not only for people coming from abroad!!! Even the people living in city centers suffers the same misfortune when they visit relatives whether in a KIJIJI or small town.You're spot on about our leaders begging shamelessly. Does this stem from our culture of receiving or expecting money and or gift shamelessly without working for them? What do you think? Is there a connection between the two in some ways?????

anonymous readerReport

2012-05-13 15:00:32
Dah mwanangu fresh hiz.. Kama kawaida au sio?

SUBMIT A COMMENT
You are not logged in.
Characters count: